apsmain

Liên hệ!

Bên trong Trường truyền thống Arlington:

Văn phòng chính 703-228-6290

Sam Podbelski, Hiệu trưởng samuel.podbelski@apsva.us
Inga Schoenbrun, Hiệu phó lâm thời inga.schoenbrun@apsva.us
Sandra Ormeno, Điều phối viên Hành chính Giáo dục sandra.ormeno@apsva.us
Lisa Payne, Điều phối viên Hành chính Giáo dục lisa.payne@apsva.us
Melissa Blumenthal, Trợ lý Hành chính Giáo dục melissa.blumenthal@apsva.us
Joselin Carballo, Trợ lý Hành chính Giáo dục joselin.carballo@apsva.us
Barbara Spalding-Campbell, Trợ lý Hành chính Giáo dục barbara.spalding@apsva.us

Tham dự 703-228-6292

Cafeteria 703-228-7675

Clinic 703-228-7676

Tư vấn viên 703-228-8558

Ngày kéo dài 703-228-7677

Thư viện 703-228-6284

Nhà tâm lý học thực tập

Nhân viên xã hội

Công nghệ

Văn phòng Trường Công lập Arlington:

  • Dòng thông tin gia đình 703-228-8000
  • Giao thông 703-228-8670
  • Ngày kéo dài 703-228-6069
  • Dòng thời tiết khắc nghiệt 1-866-322-4277

Giờ

Văn phòng Chính: 8:00 sáng - 4:30 chiều

Giờ học:

Sinh viên bỏ học: 8: 05 - 8: 15 sáng
Ngày học: 8: 25 sáng - 3: 06 chiều
Thời gian phát hành sớm: 12: 51 chiều
Tăng cường PTA ngoài giờ học: 3: 15 - 4: 15 chiều
Ngày kéo dài: 7:00 - 8:15 sáng và 3:06 - 6:00 chiều

địa chỉ gửi thư

Trường truyền thống Arlington
1030 N. McKinley Road
Arlington, VA 22205
ĐỊA CHỈ MỚI VÀO HÈ NĂM 2021