Liên hệ!

Bên trong Trường truyền thống Arlington:

Văn phòng chính 703-228-6290

Holly Hawthorne, Hiệu trưởng holly.hawthorne@apsva.us
Jennifer Gildea, Trợ lý Hiệu trưởng jennifer.gildea@apsva.us
Tori Blyler, Điều phối viên Hành chính Giáo dục tori.blyler@apsva.us
Lisa Payne, Điều phối viên Hành chính Giáo dục lisa.payne@apsva.us
Melissa Blumenthal, Trợ lý Hành chính Giáo dục melissa.blumenthal@apsva.us
Angela Hernandez, Trợ lý Hành chính Giáo dục angela.hernandez@apsva.us
Barbara Spalding-Campbell, Trợ lý Hành chính Giáo dục barbara.spalding@apsva.us

Tham dự 703-228-6292

Email tham dự ats.attendance@apsva.us
Biểu mẫu tham dự https://ats.apsva.us/student-attendance-form/

Cafeteria 703-228-7675

Destaye Yoseph, Quản lý quán cà phê destaye.yoseph@apsva.us

Clinic 703-228-7676

Ashley Pearson, Y tá trường học apearson@arlingtonva.us
Martha Braunstein, Phụ tá phòng khám mbraunstein@arlingtonva.us

Tư vấn viên 703-228-8558

Tiffani Ker, Cố vấn Trường học tiffani.ker@apsva.us

Ngày kéo dài 703-228-7677

Email kéo dài ngày của ATS ats.extendedday@apsva.us
Kim Byrd, Giám sát ngày kéo dài kimberly.byrd@apsva.us
Daniel Estes, Giám sát viên trợ lý trong ngày kéo dài daniel.estes@apsva.us

Thư viện 703-228-6284

Amy Parente, Thủ thư amy.parente@apsva.us

Nhà tâm lý học Trường

TBD

Nhân viên xã hội

Yna Walters, Nhân viên xã hội của trường yna.walters@apsva.us

Công nghệ

Marie Hone, Điều phối viên Công nghệ Giảng dạy atstechhelp@apsva.us
Biểu mẫu trợ giúp kỹ thuật ATS

Văn phòng Trường Công lập Arlington:

Giao thông 703-228-8670
Ngày kéo dài 703-228-6069
Dòng thời tiết khắc nghiệt 1-866-322-4277

Giờ Làm Việc

Văn phòng Chính: 8:00 sáng - 4:30 chiều

Giờ học:

Sinh viên bỏ học: 8: 05 - 8: 15 sáng
Ngày học: 8: 25 sáng - 3: 06 chiều
Thời gian phát hành sớm: 12: 51 chiều
Tăng cường PTA ngoài giờ học: 3: 15 - 4: 15 chiều
Ngày kéo dài: 7:00 - 8:15 sáng và 3:06 - 6:00 chiều

địa chỉ gửi thư

Trường truyền thống Arlington
1030 N. McKinley Road
Arlington, VA 22205
ĐỊA CHỈ MỚI VÀO HÈ NĂM 2021